FOSS

Starfi trúnaðarmanns fylgir mikil ábyrgð.

Í félagi eins og okkar er það mikilvægara en nokkru sinni fyrr að trúnaðarmenn standi vörð um hagsmuni félagsmanna og leiðbeini,upplýsi og aðstoði eftir þörfum.

Til þess að trúnaðarmenn geti sinnt sínu hlutverki verða þeir að hafa skilning á sínum vinnustað um að þeir séu að sækja nám og fræðslu til að geta þjónað félagsmönnum sem best.

Haldin eru námskeið og fræðslufundir fyrir trúnaðarmenn. Fræðsla trúnaðarmana fer fram á vinnutíma og er þeim að kostnaðarlausu.

Að vera trúnaðarmaður er góð reynsla og mikil þekking sem nýtist bæði í starfi og leik. Að geta greint vandamál og komið með lausnir er þekking sem margir hafa getað nýtt á lífsleiðinni.

Trúnaðramenn mynda net þekkingar og ábyrgðar um alt félagssvæðið sem nær frá Hornafirði til og með Þorlákshöfn - með því að hafa þetta net sem sterkast náum við bestum árangri í okkar baráttumálum

Til hamingju með að vera trúnaðarmaður FOSS

 


Nafn Vinnustaður Símanúmer
Andrea Hrund Bjarnadóttir (Leikskóli)Rangárþing Eystra488-4278
Anna María GunnþórsdóttirSkeið- og Gnúpverjahreppur895-2995
Anne Biehl Hansen (Sundhöllin)Sveitafélagið Árborg865-9272
Ann-Lisette Winter (Grunnskóli Flúðum) Hrunamannahreppur480-6610
Árni Svavarsson (Áhaldahús)Hveragerðisbær483-4000
Ásta Berglind P. Steinarsdóttir (Leikskólinn Árbær)Sveitafélagið Árborg480-3250
Ásta Kristjana Jensdóttir (Leikskólinn)Sveitarfélagið Ölfus480-3660
Berglind Erlendsdóttir (Leikskólinn Undraland)Hveragerðisbær483-4234
Bjarnheiður Jónsdóttir (Leikskólinn Krakkaborg)Flóahreppur480-0150
Bryndís Baldursdóttir (Grunnskóli)Skeiða- og Gnúpverjahreppur486-6051
Eggert Arason (Bungubrekka frístundaskóli)Hveragerðisbær 483-4095
Elín Íris Fanndal (Sambýli fatlaðra)Sveitarfélagið Ölfus483-3844
Gréta Pétursdóttir (Vallholt 9)Sveitafélagið Árborg480-1900
Guðbjörg Rósa Björnsdóttir (Grunnskóli)Hveragerðisbær483-0800
Guðný Rósa Magnúsdóttir (Bláskógaskól Reykholti)Bláskógarbyggð480-3020
Hildur María HilmarsdóttirBláskógabyggð480-3040
Hrafnhildur Andrésdóttir (Leikskóli)Rangárþing Ytra488-7045
Hulda GunnarsdóttirDvalar og hjúkrunarheimilið Sólvellir483-3611
Hulda Ósk Guðmundsdóttir (Leikskólinn Brimver)Sveitafélagið Árborg480-3272
Ingibjörg Guðmundsdóttir (Vallholt 27)Sveitafélagið Árborg662-4951
Jónína Kristbjörg Björnsdóttir (Leikskóli Flúðum Undralandi) Hrunamannahreppur480-6620
Karl Óskar Svendsen (Barnaskólinn á Eyrabakka og Stokkseyri)Sveitafélagið Árborg480-3200
Katrín Helgadóttir (Sunnulækjarskóli)Sveitafélagið Árborg480-5400
Kristbjörg Gunnarsdóttir (9an)Sveitafélagið Ölfus659-9584
Linda Björg Perludóttir (Vallaskóli) Sveitafélagið Árborg480-5800
Lovísa B. Sigurðardóttir (Grunnskóli)Rangárþing Ytra488-7020
Lovísa BragadóttirFjölbrautaskóli Suðurlands616-2784
Lovísa R. Sigurðardóttir (Grunnskólinn)Sveitarfélagið Ölfus480-3850
Lovísa Tinna Magnúsdóttir (Leikskólinn Álfaborg)Bláskógarbyggð480-3050
Margrét Guðjónsdóttir (Grunnskóli)Rangárþing Eystra488-4235
María Óladóttir (Leikskólinn Jötunheimar)Sveitafélagið Árborg480-6370
Oddný Ása Ingjaldsdóttir (Flóaskóli)Flóahreppur486-3460
Ragnheiður Brynjólfsdóttir (Bæjarskrifstofur)Hveragerðisbær 483-4000
Rósa Sif Jónsdóttir (Ráðhúsi) Sveitafélagið Árborg480-1900
Samantha S. Stefaníudóttir (Stjörnusteinar Frístund)Sveitafélagi Árborg480-3219
Sesselja Sumarrós Sigurðard. (Áhaldahús)Sveitafélagið Árborg863-1181
Sighvatur Fannar Natanelsson (Sundlaug) Hveragerðisbær483-4113
Sigríður Símonardóttir (Leikskólinn Óskaland) Hveragerðisbær483-4139
Sigrún Ellen Pálsdóttir (Laugarvatn)Bláskógarbyggð480-3034
Silja Bára Philip Bárðardóttir (Sambýli)Hveragerðisbær780-3558
Sólveig StozenwaldHeilbrigðisstofnun Suðurlands480-5250
Steinar Sigurjónsson (Grímsnes- og Grafningshreppur ) Grímsnes-og Grafningshreppur691-6513
Þorsteinn Lýðsson (Íþróttamiðstöð) Sveitarfélagið Ölfus899-6980
Þórdís Ýr Rúnarsdóttir (Álfheimar)Sveitafélagi Árborg480-3240
Þórhildur Kristinsdóttir (Leikskólinn Hulduheimar) Sveitafélagið Árborg480-3280